Yaya tsawon lokacin batirin motar golf 48 volt ke wucewa?
HYaya tsawon batirin keken golf na 48 volt zai wuce?
Lokacin da kuka sami keken golf, lokaci ne mai ban sha'awa. Wannan saboda kuna da abubuwa da yawa don gogewa tare da ɗayan kuma kuna iya rufe ƙasa fiye da tafiya a kusa. Ko kuna siyan keken golf a karon farko ko kuna son maye gurbin baturin, gano abin da ya dace yana da mahimmanci. Zaɓin baturi wanda ya dace da buƙatun keken golf ɗinku yana da mahimmanci sosai saboda yana ƙayyade irin ƙwarewar da zaku yi dashi.
The 48v batirin motar golf sanannen zaɓi ne don motocin golf. Koyaya, abu ne na al'ada don son sanin tsawon lokacin da irin wannan baturi zai yi amfani da ku don ku iya tsarawa. Don haka, ya kamata ku kwatanta zaɓuɓɓukan da ake da su yayin da kuke mai da hankali kan ƙayyadaddun kayan wasan golf ɗin ku.

Idan motar golf ɗin ku tana da batir, dole ne a yi caji daidai. Yin haka yana tsawaita rayuwar batir. Lokacin da aka kula da shi, baturi na iya ɗaukar dogon lokaci. Batirin lithium-ion na iya kasancewa da amfani har tsawon shekaru 5-10.
Menene zai iya shafar rayuwar baturin ku?
Abubuwa daban-daban na iya shafar rayuwar baturi. Waɗannan sun haɗa da halayen caji, amfani, da fasalulluka waɗanda zasu iya zubar da baturin yayin tuƙi. Misali, idan kun yi amfani da keken golf a kan hanya, fitar da gida, kuma ku yi amfani da shi don motsawa sau da yawa a cikin yini ɗaya ko mako guda, rayuwar batir ba za ta daɗe ba kamar wanda ake amfani da shi kawai a wani yanayi ko ƙarshen mako.
Yadda ake sa baturi ya daɗe
Ayyuka da yawa na iya taimaka maka tsawaita rayuwar baturin ku. Abu na farko shine tabbatar da cewa batirin bai cika caji ba. Wannan na iya haifar da lalacewa. Yana da hikima a zaɓi caja ta atomatik. Wannan na iya aiki da kansa da zarar an sami cikakken caji. Idan kana amfani da caja na hannu, kunna mai ƙidayar lokaci. Hakanan yana da ma'ana don cajin batura bayan amfani. Ya kamata ku guji fitar da batura gaba ɗaya.
Ya kamata ku kiyaye tsabtar baturi kuma ku duba wannan akai-akai. Kyakkyawan amfani batirin lithium-ion shine cewa ba kwa buƙatar ci gaba da duba matakan ruwa da cika ruwa zuwa matakin da aka ba da shawarar. Wannan wani abu ne da ya kamata masu amfani da batirin gubar-acid su kiyaye.
Hakanan ya kamata ku guji barin na'urori a cikin keken golf ɗin ku. Na'urorin haɗi kamar fitilu da rediyo sanannen magudanar baturi ne. Suna iya haifar da ƙarancin baturi da wuri fiye da yadda ake tsammani. Kuna iya gwada tuƙi kamar yadda ya kamata. Nisantar kowane tudu masu tudu kuma kada ku wuce gwargwadon nauyin da aka ba da shawarar.
Baturi zabi da sauyawa
Yana da sauƙi a faɗi cewa ana buƙatar maye gurbin baturi. Da farko kun lura cewa yana ɗaukar lokaci mai tsawo don cimma cikakken caji. Hakanan kuna lura cewa baturin yana ƙarewa da sauri fiye da na al'ada. Akwai lokuta inda gyare-gyare shine abin da ake bukata don sauƙaƙe abubuwa. Koyaya, akwai wasu lokuta da yawa waɗanda lokacin maye gurbin baturi yayi. Hakanan yakamata kuyi la'akarin maye gurbin baturin ku idan kuna amfani da acid gubar.
A Batirin JB, akwai zaɓi mai faɗi na zaɓin baturin motar golf 48v don zaɓar daga. Waɗannan manyan batura ne masu ɗorewa na dogon lokaci. Bugu da ƙari, muna ba da jagora kan yadda mafi kyawun amfani da samfuranmu don sakamako mafi kyau.

Don ƙarin game da tsawon lokacin da batirin motar golf 48 volt zai wuce,zaku iya ziyartar JB Battery China a https://www.lifepo4golfcartbattery.com/36-volt-and-48-volt-golf-cart-lithium-batteries-pro-and-con/ don ƙarin info.