48V 100Ah Lithium Ion Batir Golf Cart

Yaya tsawon lokacin cajin batirin lithium golf cart 36 volt yake ɗauka?

HYaya tsawon batirin lithium golf cart na 36 volt yana ɗaukar caji?

Don samun mafi kyawu daga motar golf ɗin ku, kuna buƙatar yin la'akari da kula da baturi. Wannan ita ce kawai hanya don samun babban aiki. Ba tare da la'akari da ƙirar motar golf ba, kuna aiki, kuna buƙatar kula da baturin kamar yadda aka ba da shawarar. Bugu da ƙari, wannan ita ce kawai hanyar da za a iya amfani da mafi kyawun abubuwa. Kula da baturin ku ita ce hanya mafi kyau don bi.

36v baturi

Ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan baturi don motar golf ɗin ku shine zaɓi na 36 volt. Kamar sauran batura, yana da mahimmanci a yi cajin baturin ta amfani da cajar da ta dace. Koyaya, tare da zaɓuɓɓukan lithium-ion, lokacin cajin ya ragu idan aka kwatanta da batirin gubar-acid. Bugu da kari, kyawawan ayyukan caji suna sa batirin yayi tsayi sosai.

LifePo4 Lithium Ion Golf Cart Batura Masu Kayayyakin
LifePo4 Lithium Ion Golf Cart Batura Masu Kayayyakin

Hakanan kuna buƙatar lura cewa baturi zai fitar da kansa ko da ba a yi amfani da shi ba. Yayin da yawan fitarwa ya kasance a hankali a cikin batirin lithium idan aka kwatanta da sauran fasaha, yana da mahimmanci a lura cewa rayuwa da iya aiki za su ragu lokacin da aka bar amfani da su na dogon lokaci.

Lokacin da za a yi cikakken cajin baturin motar golf 36 volt kullum ya dogara da fasahar da ake amfani da ita. Batirin lithium-ion yana ɗaukar ɗan gajeren lokaci don yin caji gabaɗaya. Wannan na iya zama kusan 3 hours. A wasu sinadarai, lokacin cajin na iya zama tsakanin sa'o'i 4-6. Abubuwa daban-daban sun ƙayyade wannan.

Zaɓin caja daidai yana da mahimmanci. Madaidaicin caja yana tabbatar da cewa babu ƙarin caji ko kari. Saboda haka, caja daidai shine mafi kyawun abu kuma yana inganta aikin batir na keken golf da rayuwa. Lokacin caji yawanci yana dogara ne akan zurfin fitarwa, adana halin yanzu, da ƙimar wutar caja.

Ya kamata a bar motar golf a toshe a ciki?

Ba shi da kyau a bar keken golf da aka toshe a ciki. Ba kyakkyawan aiki bane kuma baya tsawaita rayuwar baturi. Yana da mahimmanci a yi cajin baturin yayin da ake ajiya, amma ya kamata ka cire shi da zarar an sami cikakken cajin. Wannan shine yadda zaku iya sanya baturin ya daɗe.

Mafi kyawun abu game da 36v lithium-ion baturi zabin yana amfani da cajin damar. Wannan shine a ce ba sai ka jira har sai baturin ya ƙare ba kafin ya sake yin caji. Ana iya shigar da baturin yayin hutu. Kyakkyawan waɗannan zaɓuɓɓukan baturi shine cewa yana goyan bayan caji mai sauri, wanda abu ne mai kyau.

Batir JB

A JB Baturi, akwai mafi kyawun batura da za a zaɓa daga. Muna da samfurori da yawa don dacewa da aikace-aikace daban-daban. Wannan ya haɗa da batura cart na golf 36 volt. Muna yin bincike da haɓakawa, kuma ta haka ne muka yi suna a masana'antar. Muna ba da batura lithium masu inganci da inganci masu ɗauke da sinadarai daban-daban. Abu mafi kyau shi ne cewa za mu iya tsara batir ɗin ku don dacewa da takamaiman aikace-aikace.

48V 100Ah Lithium Ion Batir Golf Cart
48V 100Ah Lithium Ion Batir Golf Cart

Kowane baturi na musamman ne don haka ana amfani dashi. Wannan yana nufin cewa tsawon lokacin da aka ɗauka don cajin baturi ɗaya bazai zama daidai da na gaba ba. Waɗannan abubuwa ne da ya kamata ku fahimta lokacin da kuke ɗaukar baturi. Batirin JB zai iya jagorantar ku akan yadda mafi kyawun amfani da kula da batirin motar golf ɗin ku na volt 36 don kyakkyawan sakamako.

Don ƙarin game da tsawon lokacin da a 36 volt lithium cart baturin golf kai don caji, za ku iya ziyartar JB Battery China a https://www.lifepo4golfcartbattery.com/product-category/36-volt-lithium-ion-golf-cart-battery/ don ƙarin info.

 

related Products

an kara cikin motarka
Wurin biya
en English
X