Batirin Scooter na Lithium Ion

Batir mai nauyi alheri ne ga waɗanda ke son yin tafiya tare da babur motsinsu, injin ƙafa 3 na lantarki da kujerun guragu na lantarki. JB BATTERY 12v baturan sikelin suna daga 3.5 zuwa 11 lbs kawai kuma suna shirya gwargwadon iko kamar yadda ya fi girma, batir acid gubar nauyi. Kada ku duba fiye da batirin babur ɗin mu na volt 12, waɗanda ke zuwa cikin nau'ikan 9ah, 12ah, 20ah da 30ah. Tare da lithium da ke ba da wutar lantarki babur ɗin ku, komai game da hawan ku zai kasance masu dacewa da muhalli da dorewa, har zuwa baturin ku.

Saka hannun jari a cikin baturin motsi na lantarki wanda ba zai rage ku ba. Lithium yana sa ƙafafunku su yi tsayi!

Fa'idodin Batirin Lithium BATTERY JB don Na'urarku:

Saurin Caji
Batirin babur motsi na lantarki ne da kuke jira - amma ba zai sa ku jira ba. Batura LiFePO4 na mu na ionic lithium suna ɗaukar awanni 2-3 kawai don yin caji. Wannan ya ninka sau 4-6 da sauri fiye da batirin gubar.

Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa
Babu buƙatar damuwa game da magudanar baturin ku yayin da ba a amfani da shi. Batirin lithium ɗinmu yana fitarwa akan ƙimar 2% kawai a kowane wata, idan aka kwatanta da gubar acid 30%.

Kulawa Kyauta
Ayyukan kulawa marasa ƙarancin ƙima ba zai rage ku ba. JB BATTERY batirin lithium ba su buƙatar kulawa. Suna shirye duk lokacin da kuke shirin tafiya.

Wanda Ba Mai Guba ba
Ana neman amintaccen baturin babur 12v wanda ba zai cutar da ku, dangin ku, ko muhalli ba? Lokaci ya yi da za a canza zuwa lithium mara-kyau, mara guba, ingantaccen kuzari.

Kulawar Bluetooth
Tare da batirin JB BATTERY LiFePO4, koyaushe za ku san ainihin adadin ƙarfin lantarki ko keken hannu ya bari. Kawai duba halin da ake ciki a wayarka tare da sa idanu bluetooth.

Har zuwa 70% Mai Sauƙi
Zuƙowa kusa da haske kamar gashin tsuntsu tare da batura masu motsi na lithium. Suna adana adadin kuzari daidai da batir acid acid na gargajiya, amma tare da ƙasa da rabin nauyi.

Mai Dorewa
Waɗannan batura ƙila ma sun zarce babur ɗin lantarki! Batirin lithium suna alfahari da tsawon rayuwa sau 2 zuwa 4 fiye da na batirin gubar.

Sauke Sauyawa
Kuna buƙatar maye gurbin baturin babur ɗin ku? Fitar da tsohon, kuma toshe sabon. Yana da sauƙi haka!

Rike mashin ɗin ku ya yi haske da tsayi mai tsayi tare da baturin LiFePO4 na lithium.

JB BATTERY LiFePO4 an gina batir lithium ion Scooter masu tsauri, daga mafi ingancin kayan. Suna ba da wutar lantarki da za ku iya dogara da su, na sa'o'i marasa iyaka akan babur ɗin motsi, lantarki 3 wheel motor ko keken guragu na lantarki.

en English
X