Harka A Amurka: Haɓaka Batir ɗin Wasan Golf Daga Lead Acid LiFePO4 Lithium
Lokacin da rayuwar baturi mai cajewa ya ƙare, ƙarfin cajin baturi da ma'ajin makamashi sun yi ƙasa sosai, sannan baturin zai kasance koyaushe yana yin caji kuma ya fi guntu.
A wannan yanayin, akwai zaɓuɓɓuka guda biyu don waɗannan guraben wasan golf da aka yi amfani da su, ɗayan yana gogewa, ɗayan yana haɓaka baturi.
Ɗaya daga cikin abokan cinikinmu, hukumar JB BATTERY, kamfani ne da ke ba da gyare-gyare da siyar da sabis na motocin golf da aka yi amfani da su. Za su sake yin amfani da kulolin wasan golf da aka yi amfani da su, yin wasu gyare-gyare don yin aiki na yau da kullun, yin kyan gani, da canza baturi don babban aiki.
A cikin Amurka, manyan motocin wasan golf su ne EZ-Go, Yamaha, Star EV, ACG…, duk waɗannan nau'ikan, kutunan golf, tsoffin nau'ikan kutunan nasu suna da batir Lead-Aicd.
Lithium-ion batura na golf don siyarwa sun kai ga matakin da farashin farashi ya hadu da yanayin wasan kwaikwayon yanzu. Zai fi kyau zaɓi don haɓaka baturi.
Ana ƙididdige mafitacin batirin lithium sama da 5000 Cycles (caji/fitarwa), sau 10 na zagayowar batirin da ke cike da acid a wurin farashi inda ba za ku sake damuwa da batirin motar golf ba.
Lithium-ion batura na golf don siyarwa sun kai ga matakin da farashin farashi ya hadu da yanayin wasan kwaikwayon yanzu.
Ana ƙididdige mafitacin batirin lithium sama da 5000 Cycles (caji/fitarwa), sau 10 na zagayowar batirin da ke cike da acid a wurin farashi inda ba za ku sake damuwa da batirin ku ba.
JB BATTERY batirin lithium gaskiya ne batir lithium na “Drop-in-Ready” don motocin golf. Tsarin maɓalli na juyawa yana ba ku damar juyar da keken ku daga gubar acid zuwa lithium a cikin ƙasa da mintuna 30. Kuna iya amfani da wayoyi iri ɗaya kuma ana jigilar Sabbin Caja tare da kowane oda.
JB BATTERY yana ba da ingantaccen bayani na Amperage a cikin fakiti ɗaya, mai sauƙin shigar.
JB BATTERY baturi lithium za a iya keɓance bayani tare da batir cart ɗin golf da aka yi daidai da girman batir ɗin gubar don haka shigarwa da wuraren haɗin suna wuri ɗaya.
Tsarin BATTERY na JB sun haɗa da 2 kuma har zuwa 6, 48V - 30AMP Batirin Lithium da aka yi don dacewa da keken 48V. 36V carts ana sarrafa su ta 2 kuma har zuwa 6, 36V - 36AMP Battery Lithium.
JB BATTERY yana ba da 56Amp, 105Amp da 160Amp Solutions waɗanda ke goyan bayan Cart Golf Course Biyu kai tsaye zuwa Kujerun Limo Carts 6.
JB BATTERY lithium golf cart caja ana yin su tare da na'urorin toshe na OEM don haka babu adaftar na musamman da ake buƙata don cajin batura.
Ana iya hawa Cajin BATTERY JB ko dai a ciki (a kan jirgi) ko tare da Tashar Caja don Cart ɗin Golf ɗinku da aka riga aka shigar don amfani da tashar Cajin da kuke da ita.
Farfado da rayuwar keken golf ɗinku tare da ingantaccen ƙarfin batirin Lithium-ion!
Maye gurbin batirin gubar-acid ɗinku tare da Lithium-ion kuma ku ji daɗin Lokacin Caji Mai Sauri, Tsawon Tsayi, Tsawon Rayuwa, Babu Kulawa da Garanti na Shekaru 5!
Batir mai gubar gubar suna da gajerun jeri, kawai shekaru 2-4 na ƙarshe, suna buƙatar shayarwar mako-mako, suna iya zubar da acid a ƙasan ku, ɗaukar har zuwa awanni 12 don caji, kuma suna da nauyi sosai wanda ke rage aiki a cikin abin hawan ku. Haɓaka abin hawan ku tare da jujjuya motar golf ta lithium ta amfani da kayan batir ɗin mu na JB BATTERY Golf LiFePO4! Muna da maye gurbin kai tsaye don kusan dukkanin motocin golf na gubar-acid da motocin amfani.
Muna kuma neman abokin haɗin gwiwar batirin LiFePO4 a duk faɗin duniya, idan kuna son zama wakilin JB BATTERY:
Lithium-ion Golf Cart Battery a Amurka,
Lithium-ion golf cart baturi mai kawowa Turai,
Lithium-ion Golf Cart Battery a Burtaniya,
Lithium-ion Golf Cart Battery a Indiya,
Lithium-ion Golf Cart Battery a Australia,
Lithium-ion Golf Cart Battery a Kanada,
Lithium-ion Golf Cart Battery a Afirka ta Kudu,
Lithium-ion Golf Cart Battery a Japan,
Lithium-ion golf cart baturi a Turai,
Lithium-ion golf cart baturi a Koriya,
Lithium-ion Golf Cart Battery a Malaysia,
Lithium-ion Golf Cart Battery a Philippines,
Lithium-ion Golf Cart Battery a Vietnam,
......
Tuntube mu yanzu!