Quality Control
JB BATTERY Lithium-ion (Li-ion) baturi yawanci ana la'akari da su don ƙarfin ƙarfinsu mafi girma, nauyi mai nauyi, tsawon rayuwar su, mafi girman iya aiki, da kuma iya jure yanayin yanayin yanayi mai faɗi. Ingancin da amincin ku sune manyan buƙatun fakitin baturin Li-ion. Don haɓakawa da kera fakitin batirin Li-ion, dole ne a yi la'akari da abubuwa da yawa daga yanayin tabbatar da inganci don tabbatar da buƙatun asali. Don haka JB BATTERY yana sa batir Lithium ya tabbatar da aminci da inganci.
Abubuwan Batirin LiFePO4
Lithium manganate, lithium iron phosphate, lithium cobalt oxide da muke saya daga masu samar da kayan inganci. Ana saka su a cikin injin motsa jiki mai sauri fiye da sa'o'i 12 don tabbatar da cewa yawancin silinda na albarkatun ƙasa.
Rufin Batirin LiFePO4
Madaidaicin madaidaicin na'ura mai ɗaukar zafi da Laser suna kiyaye kauri iri ɗaya ƙasa da 1µm.
Sheeting na LiFePO4 Baturi
Madaidaicin na'ura mai jujjuyawa ta atomatik don tabbatar da tsayin sandar yanki na kauri ɗaya; ultrasonic waldi sa iyakacin duniya guda da kuma cikakken iyakacin duniya hade, waldi m, low juriya.
Kunna Batirin LiFePO4
Mu aluminum-roba fim ba tare da wrinkles, rupture. Na'ura mai jujjuyawar atomatik yana yin daidaiton girman girman. Na'urar rufe zafin jiki mai zafi tana rufe gefen baturin lipoly don rufe danshin iska.
Yin burodin batirin LiFePO4
Masu dafa abinci namu suna gasa batir phosphate na lithium baƙin ƙarfe a ƙarƙashin digiri 75-80 fiye da sa'o'i 36 daidai.
Haɗa Batirin LiFePO4
Binciken batu don juriya na ciki & ƙarfin lantarki kafin haɗa PCM, wayoyi & mai haɗawa. Muna sake yin wani gwaji don abubuwan da ke sama bayan tattarawa.
Tsufa & Grading na LiFePO4 Baturi
Ministocin zafin jiki na dindindin yana kunna baturin lipoly. Babban madaidaicin hukuma yana gwada ƙarfin gaske & lanƙwasa kowane tantanin halitta.
Shirya batirin LiFePO4
Duba kowane saman batirin lipoly & adadin lokacin da muka saka su cikin ramin tiren filastik. Ana gyara duk trays ta hanyar nade fim ba tare da girgiza ba. Kartuna masu ƙarfi sun dace don jigilar kaya na ciki ta iska ko ta ruwa.